Những thuyết âm mưu nổi tiếng nhất về người ngoài hành tinh
Vui Vẻ
0:00 / 0:00
Những thuyết âm mưu nổi tiếng nhất về người ngoài hành tinh
666 138 просмотров · 4 месяца назад
Vui Vẻ
1,23 млн подписчиков
666 138 просмотров · 4 месяца назад
Mã giảm giá ưu đãi độc quyền: RITOVUIVE
Tham khảo chi tiết tại đây: https://ritokey.com/vuive
Đăng ký hội viên tại: / @vuive
Follow Vui Vẻ tại:
📌 Vui Vẻ Uncut: / @vuiveuncut
📌 Youtube: / vuivẻ
📌 Fanpage: / vuiveofficial
Trang tuyển dụng chính thức của Vui Vẻ: https://www.facebook.com/profile.php?...
------------------------------------------------------------------------------------
Bản quyền thuộc về Vui Vẻ
Copyright by Vui Vẻ. Please do not Reup
------------------------------------------------------------------------------------
🔥HỢP TÁC MỜI LIÊN HỆ:
Email: partners.98smedia@gmail.com
Zalo: 0349585580 (Thủy Trần)
For Chinese Buisness:contactvuive@163.com
0:00 Mở đầu
00:54 Sự kiện UFO Roswell
02:05 Khu vực 51 có alien
04:11 Người thằn lằn cai trị thế giới
05:28 Các vị thần cổ đại thực ra là alien
06:54 Kim tự tháp là do người ngoài hành tinh hỗ trợ xây dựng
08:13 Các vị thần Anunnaki của người Lưỡng Hà là người ngoài hành tinh
09:49 Những hình vẽ trên cao nguyên Nazca là biển báo dành cho người ngoài hành tinh
11:11 Những hình vẽ bí ẩn trên các cánh đồng ở nước Anh
13:14 Stonehenge là do người ngoài hành tinh dựng
15:18 Ezekiel thấy UFO trong Kinh Thánh
17:02 Men in Black bịt miệng nhân chứng về người ngoài hành tinh
19:11 Tổ chức Majestic 12 chuyên phụ trách vấn đề người ngoài hành tinh