Truyện ma rợn gáy: Đêm bốc mộ kinh hoàng, trùng tang làng quê #chuyenma
Bí ẩn Radio
0:00 / 0:00
Truyện ma rợn gáy: Đêm bốc mộ kinh hoàng, trùng tang làng quê #chuyenma
41 551 просмотр · 1 год назад
Bí ẩn Radio
125 тыс. подписчиков
41 551 просмотр · 1 год назад
➥Tham gia Hội viên của Bí ẩn Radio / @bianradio
➥Cửa hàng Bí ẩn Radio dành cho các thính giả:
https://mysteryradiostationbianrad-sh...
Truyện ma bốc mộ, trùng tang luôn là chủ đề đặc biệt được quan tâm. 21h tối nay (1/11), kính mời quý vị thính giả đón nghe một truyện ngắn của Đỗ Mạnh Quyết. Câu chuyện bắt đầu vào một đêm đen, khi hai người đàn ông làm thủ tục bốc mộ cho ông cụ thân sinh. Bất ngờ, có một người thứ ba xuất hiện đề nghị giúp đỡ. Khi ra đồng mả của làng, một sự kiện kinh hãi xảy ra, biến đổi cuộc đời gia đình đó mãi mãi... Một câu chuyện rơn tóc gáy, thân thuộc và đặc sệt chất ma mị của làng quê Việt Nam, rất đáng nghe các bạn nhé.
Kính mời quý vị đón nghe một truyện ngắn hấp dẫn của tác giả Đỗ Mạnh Quyết. Các bạn nên nghe bằng tai nghe để có trải nghiệm tốt nhất. Nếu cảm thấy thú vị, các bạn có thể sử dụng tính năng SuperThank ("Cảm ơn"), nút ở dưới các video để tặng cho MC một cốc cafe. Trân trọng!
-----------------------------
☀ DONATE ủng hộ 1 cốc cafe cho MC Tả Từ và Bí ẩn Radio:
➥ Qua tài khoản BIDV: 21510001583457 - Tên: CTĐ
➥ Qua tài khoản $ BIDV: 8840266981 (BANK FOR INVESTMENT AND DEVELOPMENT OF VIETNAM) SWIFTCODE: BIDVVNVX
➥ Qua ví MOMO: 0988239969
➥ Qua Paypal: https://www.paypal.com/paypalme/mctatu
➥ Qua nút cảm ơn/Superthank bên dưới mỗi video
__
Contact for work:
➥ Email: Congatrollus1987@gmail.com
➥ Facebook: https://www.facebook.com/profile.php?...
__
© Copyright by Bí ẩn Radio
© Bản quyền video này thuộc về Bí ẩn Radio
☞ Do not Reup
#chuyenbian #chuyenkinhdi #truyenmavietnam #bianradio #chuyenmavietnam #MCTatu #sapa #maquai #nhama #linhhon #maam #truyenaudio #chuyenaudio #audiobook #macgia #truyenmaMacgia #thanhhoa #bietthu #bietthuma #maam #truyenaudio #maquai #truyenmalangque #truyenmavietnam #chuyenma #chuyenkinhdi #youtuber #youtubers #vlog #khampha #khámphá #giaima #phiêulưu #maohiem #thaybua #phapsu #thaycung #nhavanbolao #nhatro #maxo #tacgianguyennam #nguyennam #muanha #thitran #thaycung #phuthuy #nhacoma #truyenmacothat #bacbo #truyenmabacbo #truyenmamienbac #laichâu #taybac #langson #buangai
Truyện linh dị
Truyện tâm linh
Music:
"Tim Beek - Ghost" is under a Free To Use on YouTube license Music promoted by BreakingCopyright: https://bit.ly/tim-beek-ghost
"Ouija" by Cold Cinema
Link: https://bit.ly/3ZIwtNJ
"Darren Curtis - It's In The Fog" is under a Creative Commons license (CC BY 3.0). / darrencurtismusic Music promoted by BreakingCopyright: https://bit.ly/b-in-the-fog
Artist: Audionautix - https://goo.gl/dZg3Us Genre: Soundtrack - https://goo.gl/P1QJty Mood: Dark - https://goo.gl/a4m7fA
"True Crime" by Cold Cinema
Link: https://bit.ly/3BO4dzq
"TeknoAXE - Halloween Chaser" is under a Creative Commons license (CC BY 4.0). Music promoted by BreakingCopyright: http://bit.ly/2RiiRVU
Music: Power Music Factory
Channel URL : / powermusicfactory
Music used : "Broken Piano " composed and produced by "Vivek Abhishek"
Music link : • [No Copyright Mus...
SUBSCRIBE us on YOUTUBE: • [No Copyright Mus...
Follow on Facebook: https://bit.ly/33RWRtP
Follow on Instagram: https://bit.ly/2ImU2JV
[ Sad Emotional Piano ] [No Copyright Sound] [FREE USE MUSIC] Alexander Nakarada - Mystery Palace License: https://creativecommons.org/licenses/... Download: / serpentsoundst. .
Crime Investigation Background Music No Copyright/Tense Suspense Dark Tension Background Music Free
Crime Investigation Thriller Background Music No Copyright and Tense Dark Tension Mystery/Mysterious Music No Copyright for content creators who need Suspense Background Music with No Copyright, it is Investigation Music No Copyright that requires No Copyright at all. We Provide Dark Ambient Music with No Copyright, Tension Music No Copyright and Mystery music to Independent film makers and youtubers.
Subscribe our channel if you are looking for Tension Background Music and for Copyright Free Suspense Music.
/ @powermusicfactory
►Get UNLIMITED Downloads (WAV+Licence) to my WHOLE LIBRARY: https://inaudio.org/
►This track: ᐉ Background Royalty Free Track Snowfall (Sad Cinematic) | by Cold Cinema (inaudio.org)